So sánh ngay

Thông số kỹ thuật

Thiết yếu

Tình trạng
Launched
Bộ Sưu Tập Sản Phẩm
Sản phẩm Intel® Silicon Photonics
Ngày phát hành
Q3'16
Các tính năng bổ sung
• Compliant with PSM4 MSA optical interface specification, with additional reach up to 2 km• Available in MTP/MPO fiber pigtail or MTP/MPO receptacle optical connector version • Compact QSFP28 form factor for high faceplate density in networking equipment • Compatibility with single-mode fiber connectors and cable infrastructures • Electrical interface compliant with IEEE 802.3bm CAUI-4 standard • 3.5 W maximum power dissipation • Full module diagnostics and control through I2C, compliant with SFF-8636 spec
Nhiệt độ vận hành (tối đa)
70 °C
Phạm vi nhiệt độ vận hành
0°C to 70°C
Nhiệt độ vận hành (tối thiểu)
0 °C

Thông tin bổ sung

Mô tả
It is a small form factor, high speed, and low power consumption product, targeted for use in optical interconnects for data communications applications. The high bandwidth module supports 100GbE optical links over single-mode fiber.

Nhận xét

Thông tin Sản phẩm và Hiệu năng

Tính năng này có thể không có sẵn trên tất cả các hệ thống máy tính. Vui lòng kiểm tra với nhà cung cấp hệ thống để xác định xem hệ thống của bạn có cung cấp tính năng này không, hoặc tham khảo thông số kỹ thuật hệ thống (bo mạch chủ, bộ xử lý, chipset, nguồn điện, ổ cứng, bộ điều khiển đồ họa, bộ nhớ, BIOS, trình điều khiển, màn hình máy ảo VMM, phần mềm nền tảng và/hoặc hệ điều hành) để biết khả năng tương thích của tính năng. Chức năng, hiệu năng và các lợi ích khác của tính năng này có thể thay đổi, tùy thuộc vào cấu hình hệ thống.